พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และส
วันที่ 26 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม ได้จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายสำรวย สุบุตรดี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดงพระรามเป็นประธานในพิธีฯ และเป็นผู้เชิญพระบรมฉายาลักษณ์ฯ สำหรับมอบให้แก่ พนักงานเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระรามและคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม ณ ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม