ดำเนินการลงพื้นตัดต้นไม้ บริเวณรอบสระหนองบัวหลวง
วันที่ 31 พฤษภาคม 2567นายสำรวย สุบตรดี นายก องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม มอบหมายให้คณะเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม นำโดยนายจิระพันธ์ โสมนัส ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลดงพระราม ร่วมกับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดปราจีนบุรีดำเนินการลงพื้นตัดต้นไม้ บริเวณรอบสระหนองบัวหลวง หมู่ที่2 ตำบลดงพระราม เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการเดินสายไฟฟ้ารอบสระหนองบัวหลวง ที่กำลังจะดำเนินการในขั้นตอนต่อไป